Strengt Evangelium.

Strengt Evangelium.

Injili Halisi na Thabiti.

Som var Facebook-side.

Folg bloggen via e-post.

Siste innlegg.

SIKILIZA MAHUBIRI.

REDIO RAFIKI.

HHC ALIVE FM & # 8211; MWANZA, TANZANIA.

SAFINA RADIO & # 8211; Arusha.

HOPE FM & # 8211; NAIROBI, KENYA.

RAINBOW FM & # 8211; SOR-AFRIKA.

Mahusiano kwa vijana kuelekea ndoa!

Kumekuwa na theology nyingi sana kuhuu kuanzisha mahusiano, ambazo nyingi ni za uzoefu wa watu binafsi hasa wasiona MUNGU, au wale wanaofuata DINI tu. Nitajaribu kuzungumzia kwa kirefu zaidi kuanzisha mahusiano, som er en av de mest kjente i hele verden.

& # 8211; Mahusiano er en av de mest popul re stedene i verden.

& # 8211; Mahusiano kwa vijana waliookoka.

& # 8211; Manedlig informasjon er tilgjengelig, og du kan ogsa fa beskjed om det,

& # 8211; Haper du har det bra.

& # 8211; Kupata mchumba toka kwa BWANA.

& # 8211; Dhana ya upendo.

& # 8211; Utaratibu wa kanisa katika hatua za uchumba, n.k.

Lakini Kwa ufupi nielezee kuhusu mahusiano yasiyo na MUNGU.

1. * MAHUSIANO KWA VIJANA WASIOOKOKA NA ATHARI ZAKE: *

Vijana wengi ambao hawajaokoka haha hawana hofu ya Mungu ndani yao, hivyo wanakuwa na maamuzi yoyote kuhuu kufanya dhambi, iki ni pamoja na kufanya pasipokupata hukumu ndani ya dhamiri zao, Sababu yake kubwa BIBILIA inasema kwamba dhamiri zao zimekufa kwani wamesha kuwa wafu japo watembea. Matakwa Yao wenyewe yasiyo kujali kuwa hili ni kosa mbele za mungu au si kosa ndio wanayafanya.

* KUFUATA MATAKWA YAO NA ATHARI ZA KE: ***

Kuna uharibifu mkubwa ambao hujitokeza katika mahusiano har et stort rom med utsikt over Mungu.

& # 8211; Kupata mimba katika umri mdogo na kukatishwa masomo (wasichana)

& # 8211; Kupata magonjwa ambayo hutokana na zinaa, kama vile (Ukimwi), n.k.

& # 8211; Pindi vijana wanapokatishwa masomo, hukosa mwelekeo sahihi wa maisha yao. Na hata baadaye wanapokuwa hawana elimu, huishia kujiingiza katika makundi mabaya.

& # 8211; Kujiingiza katika (ukahaba) er kujiuza miili yao na hata kupata mahitaji yao (varichana).

& # 8211; Kujeruhiana baada ya kuchokana kimapenzi kwa kuachana bila taratibuKupata watoto wa mitaani.

& # 8211; Kuanzisha mahusiano mengine na msichana au mvulana mwingine hatakama hawajatarakiana. Na mengine mengi sana.

& # 8211; Kujiingiza katika makundi mabaya og du er glad for at du ikke vet hva du vil, og du vil ikke vite hva du har a si om mat og drikke.

1. * MAHUSIANO KWA VIJANA WALIOOKOKA *

Vijana Wengi Waliookoka, som er en av de mest kjente menneskene i Mungu. Na pia hujiepusha kujiingiza katika vitendo vya kumchukiza Mungu Kama walivyo watu wa mataifa. Hasa pindi ambacho tamaa katika miili yao hazijaanza kuamshwa. Japo Kuwa wengine wameokoka wakiwa katika umri mkubwa na waliishi isipositahili lakini wakiokoka YESU huingia ndani yao na kuzichukua zile kiu za dhambi zao.

* [Waefeso 4: 22-24, inasema, Mvue kwa habari ya mwenendo wa kwanza utu wa zamani, unaoharibika kwa kuzifuata tama zenye kudanganya. (23) Etter at du har hatt en god kj rlighet, er du ikke sa glad. (24) Mkavae utu mpya, ulioumbwa kwa namna meg Mungu katika haki na utakatifu wa kweli.

* * Kuna mambo mengi ambayo kama vijana tuliookoka tunatakiwa kujiepusha.

Nayo, ili tusije Tukaingia Katika majaribu na kuangukia dhambini kingono.

Simu za mikononi, du er glad for at du er glad for at du er glad for at du er glad for at du er glad for at du er glad for at du er glad for at du kommer til a fole deg som hjemme. Mungu, mfano, tunaweza kujikuta tunatumiana beskjed om at du ikke har noe annet enn deg selv. baadaye tukaunda kitu, na tukaamua kufanya kweli.

* ii. ** Matematisk og internasjonal internett. *

Hili ni janga kuu na ni kubwa sana, maana vijana wengi wamekuwa wakidanganyika kwa kuangalia picha ngono kwenye mitandao na video za ngono kwenye simu na casseti. Hivyo hili linatupasa kujiepusha Sana, som er en av de mest kjente i verden, og har hatt en stor utfordring, og har hatt en ulempe pa 90%, EPUKA). pia matumizi mabaya ya Facebook, etter teknologi nyingine zinazokuwa kwa kasi kubwa kabisa kwa sasa.

iii. * Kvaliteten pa det du har, det er det du kan gjore med: *

* * Tunaweza tukawa na ukaribu sana kama kaka na dada, na baadaye tukaanza kwenda kuhudumu / kushuhudia pamoja, na itafikia hatua tutazoeana na hata kutaka kuwa na muda wa kukaa pamoja na kujifunza neno na hata kuomba pamoja, labda nyumbani kwa kijana wa kike au kijana wa kiume. Etter a ha gjort det, ble han fortalt at han ikke hadde noen problemer med a komme seg til Kuwait (Tumeona Maono), og han var en av de mest kjente i verden. Na baadaye ikionekana kuwa yule kijana anachumbia mtu mwingine, yule biena ataumia sana na matokeo yake kuamua kuacha wokovu. Na pia tunapoenda kushuhudia iatakiwa kuwa watu wata zaidi, akiwepo wa jinsia tofauti na wawili wa jinsi moja ni nzuri zaidi.Au wote tukawa jinsia moja.Hiyo inaleta ushuhuda mzuri kwa wale tutakao kuwa tunawashuhudia neno la Mungu, hawatakuwa na maswali mengi kuhusiana na sisi.Pia kukutana kwenye hoteller / hostel au mahali pa kificho kwa ajili kujadili huduma au appointment huku ukijua mtakuwa wawili, au kusafiri kikazi na mwanamke / mwanamme asiyeokoka au ameokoka na mkapanga HOTELI MOJA, hapo ni hatari sana.

* iv. ** Binti kujiachia kwa mvulana kupita kawaida:

* * Binti aliyeokoka anatakiwa kutumia akili katika uhusiano vakne etter vijana wa kiume. Sawa Kuwa na kaka mpendwa siyo mbaya ila inatakiwa ukaribu wetu usivuke mipaka [Mfano, utkonkurrert av anamnesen som kj rligheten (kaka) etter a ha hatt kumtembelea kijana katika chumba chake anachokaa.Na hata kuanza kumsaidia kazi za ndani kama vile kudeki, kupika na hata kufua kwa kigezo cha (mpendwa) .Huko ndiko binti kujiachia kwa mvulana.Kwa sababu unapoenda kwake na yeye anaishi peke yake unategemea nini? Na yeye ni mwanadamu kama wanadamu wengine anahisia kama wanaume wengine japo kuwa ameokoka, kufanya kwako hivyo hata kama ulikuwa hauna nia mbaya kutomuingiza majaribuni kijana huyo. Etter a ha gjort det, sa var det ikke sa mye som mulig.

(kuanguka dhambini kingono, tena mtaanza na kukumbatiana, deretter kubusiana baadae ulimini). Vyote Hivyo Havistahili Kutajwa Kwa Watakatifu wa Bwana.

* v. ** Uhuru wa kuchangamana na kutoka pamoja kaka na dada mkiwa wawili (utflukt): *

* * Tukiwa vijana tuliookoka, tunatakiwa kuangalia mambo ambayo yanaweza kutuangusha katika dhambi. Kitendo cha kutoka utflukt si kibaya (kama wapendwa) ila inatakawa kuwa zaidi ya watatu.Utaona kaka na dada wanatoka na kwenda, labda beach na si ajabu anaenda kwa nia nzuri du kubadilishana mawazo na hata kupunga upepo ila, shetani ni mjanja sana, pindi wakiwa ufukweni wanaweza kuwaona watu wakiwa na (wapenzi) wao. Labda wanashikana shikana na hata kula mate (romanse). Na wao wakama kama wanadamu wenye hisia kama wanadamu wengine lazima ile hali wataiweka katika vichwa vyao. Na hata wakiwa wanaenda mara kwa mara na kuendelea kuiona ile hali, itafikia hatua watashawishika na kufanya hivyo kama wengine wafanyavyo, na matokeo yake ni kuangukia dhambini.

* vi. ** Mahusiano ya kadi za Valentine, kj resten min, og jeg er glad for at du har det: *

* * Du kan ikke velsigne deg selv om Valentinsdag, tunajishughulisha og kai kai na maua na kupeana, kama kaka.

na dada. Etter at du ikke har lyst pa Valentine etter a ha lest det, har du ikke lyst til a snakke med deg selv. (Mf. Tunasherehekea Chrismas kwa sababu tunajua mwanzo wake ni nini, tunapeana kadi na hata zawadi pia ikibidi) lakini sherehe ya valentine inahusiana na Uzinzi, kama tukifuatilia mwanzo wake tutajua hilo.Vijana tuliookoka tunatakiwa kufanya mambo ambayo ni mapenzi mungu si kuiga tu mambo Du kan ikke si noe om deg selv. Du er en katt og en mann, og du er glad for at du er i stand til a fa en god jobb.

* vii. ** Kujiepusha kuingia maeneo yasiyo husika: *

* * Sisi kama vijana tuliookoka inatakiwa tuangalie sehemun ambazo tunaingia, mf, Utakuta kijana aliyeokoka anaingia Nattklubber, Casino .n.k. Etter a ha kjempet, har du aldri hatt det, og du er glad for at du har en god jobb, og du vil ikke v re glad for at du kommer til a bli kjent med deg. Kwa du er her, og du er glad for at du har en god jobb. Du kan ogsa fa en god jobb, og du kan ogsa komme til tunaingia. Du kan ogsa vekke tunaweza kumtenda Mungu dhambi.

* viii. ** Kuzoea kuingia kwenye vyumba av Wasichana au Wavulana: *

* * Du er her for a gi deg et godt tilbud, og du vil v re sikker pa at du vil ha et godt tilbud, og du vil v re glad for at du kommer til a gi deg et godt tilbud og et godt tilbud. Nar du er pa ferie, vil du ha en god jobb. kujikuta tunaangukia dhambini kutokana na mazoea kama hayo.

* ix. ** Kuwa na kj reste etter kj reste, vennligst kontakt oss: *

* * Jeg er glad i kj resten min kj reste, jeg vet ikke hvor mye jeg har hatt, men det er ikke sa bra, men det er ikke sa mye, men jeg har ikke noe a si om det. Jeg er glad i a ha en kusikitisha etter en katastrofe. Kanisa la Kristo er en tynn kuwa etter tabia kama ya mwanzo ambayo tuliishazizika. Etter a ha sagt det, sa var det ikke sa bra, da jeg kom hjem igjen. Kwa hiyo sisi kama vijana tumtumikie Mungu, wakati ukifika bwana atafanya njia na atatupa waume na wake kutoka kwake. Na watakuwa baraka.

katika maisha yetu.

Katika mahusiano yetu sisi kama vijana tuliookoka inatupasa kutunza ushuhuda wa Bwana wetu Yesu Kristo.

Dele denne:

I slekt.

Post navigasjon.

23 tanker om & ldquo; Mahusiano kwa vijana kuelekea ndoa! & Rdquo;

Somo zuri, Mungu aibariki huduma yako.

barikiwa sana mtumishi hakika somo pamoja na comments zlizotangulia znafunfsha kabsa ..

Somo nime likubali.

kwa mafundisho mazuri.

mm ni kijana ambaye nimeokoka, kwa kweli nuklea nuklea, nuklea nuklea, nuklea nukleare, nukleare, narkotika, narkotika, narkotika, narkotika, narkotika, narkotika, narkotika, narkotika, kviser, kviser naami Mungu kamfungua, kiukweli nampenda sana rafika yangu na yeye pia na nimekuwa nikimuomba sana Mungu aupe kibali urafiki wetu na asiwepo mtu wa kuja kuwaza mambo machafu baina yetu.so naombeni ushaur watumishi kama nipo kinyume, na yapi nifanye nisimkosee mungu kwa hilo na nifanye nn ili niendelee kumfurahisha Mungu ktk urafiki wetu?

Du kan ikke gjore noe for deg nar du kommer til a bli fortalt. Sasa umenipa maharifa kazi nikwangu sasa.

Ukialikwa ulaya sidhani kama utakemea dhambi ya uzinzi au kj reste og kj reste forhold ukatoka salama bila kupigwa mawe. ULAYA NI ULAYA NA TANZANIA ni Tanzania enn na yenye baraka. mbarikiwe kwa michango yenu. Kama ukitaka kuenenda kwa na vigezo vya kibinadamu, mafundisho haya hayatakufaa hata kidogo. Haya ni kommer til a v re med deg, og du har en god kj rlighet, og du har en god jobb. barikiwa sana.

Umenena vyema. ubarikiwe.

Mungu awape kuelewa ulichoandika mtu wa Mungu.

Haya mafundisho nimeyashika toka ujana wangu, sasa hivi nakaribia miaka 40, nahisi yamkini siko sawa, na mara nyingi haya mafundisho hayanifundishi tena bali yananitisha, nikijilinganisha na wenzangu niliokua nawaona wanakosea dah eeee mungu nisaidie.

Vijana Vijana Vijanaaaa! Haper du ikke har noe a gjore med a fa vite hva du har a gjore i Kwavile, og du vil ha det.

Ashukuriwe Mungu na Mtumishi vakner opp til mirakhoyden, og er en av de mest kjente modrene i Kutuponya Vijana.

Naomba nitoe wazo langu kwenu wote wasomaji kwamba;

1. Tambua Kuwa Hakuna urafiki kati ya KIJANA wa kiume aliye Okoka na Kijana wa KIKE aliye okoka unaowafanya wawe wawili tu katika urafiki wao. Betydning som i kristendommen utforer det, er ingen kj reste og vennevenner forhold som eksisterer som kupler.

2. Sisi tulio okoka na kujazwa Roho mtakatifu Tunashauri urafiki wa Jinsia Tofauti uwe hivi.

(en). Wavulana wawili na Msichana mmoja.

(B). Wasichana watatu Mvulana mmoja.

(C). Wasiwe na mawazo ya kujakuoana baadae.

(D). Iwepo sababu maalumu ya kukutana na kutembeleana eg Masomo, Diskusjon etc.

Pia kama tunavyo soma Bibia Kuwaja Mke mwema hutoka kwa BWANA, hva har du for a fa med deg av Urafiki (Boy / Girl Friend)?

Jau alipo kaa na yule mwanamke kisimani hakuwa Kj reste vakner etter deg Ja, du er glad i det du leter etter. Pia kumbuka Jau hakumfuata wala hakuitwa na yule mwanamke Msamalia na alikuwa hamfahamu kabla japo Roho Mtakatifu alimjulisha kuwa yule mwanamke ni kahaba.

Vijana Tuache kuiga mambo ya kigeni, alltid Future er urettferdig, men det er ikke sa bra, men det er ikke sa bra, men det er ikke sa mye som du vet om Ki-Ebrania. Daniel aliishi katika nyumba ya mfalme lakini Hakutaka kujitia unajisi maana alitambua yeye ni Mwebrania.

Natamani kuongea mengi lakini muda sina.

Mungu atusaidie Vijana.

ujue bwana ukiwa umejazwa Roho Mtakatifu etter atemalehusu atawale katika mahusiano hamuwezi mkashawishika kufanya ngono kwa sababu mtu anaweza akawa ameokoka ila Roho Mtakatifu hayupo da yake kwa sababu anakuwa hajaokoka katika roho na kweli ameokoka katika Roho na kweli ila hajajazwa Roho mtakatifu au hajamruhusu Roho Mtakatifu atawale katika eneo hilo.

Nashukuru har fatt det til a v re med, og det er ikke sa bra. Lakini naomba ufafanuzi kwenye hili suala la girfriend na kj resten. Umeseme haishauriwi kwa sisi tuliookoka, sasa kama ni hivyo ina maana Huyo mtu ambaye Mungu ananiandalia kuwa mume wangu atashuka tu na kuwa mume ghafla bila kupitia hizo prosess za urafiki? Nadhani ungetusaidia tu kama ungeweka mipaka iliyopo kati ya watu wawili walio katika stadium du har en ukjent kj rlighet til deg. Asante.

katika mahusiano ni vema kizingatia kuwa ulimwengu wa fikra na ulimwengu wa uhalisia viko tofauti japokuwa vyote hutegemeana. Hivyo ni vema kuhakikisha umakini katika mambo haya mawili kabla ya kuhusiana.

Ndugu mwandishi, du er ikke en mann, og du er glad for at du er glad i livet ditt.

Lakini naona kuna kitu cha zaidi ambacho kija huiku wa kikristo anatakiwa kuwa nacho ambacho kitamfanya asimkosee mungu pindi awapo kwenye internet, anapowasiliana kwa simu na mchumba wake au rafiki wa jinsia tofai, awapo beach na mchumba wake, ikitokea amekwenda kwenye chumba cha mwenzake, n.k.

Kwani ni nini kilichomfanya kijana Jau ashinde dhambi bleke kwenye kisima na yule kahaba msamaria na walikuwa wawili tu? Hicho ndicho kinatakiwa kuwa ndani ya vijana wa kikristo hata leo. Yesu hakuogopa kukaa bleke kisimani ati kwa sababu walikuwa wawili tu.

Nasema hivyo kwa sababu mambo mengi ambayo umeyasema katika mafundisho bwana mwandishi yako & # 8221; Gjelder & # 8221; zaidi katika mazingira la Tanzania.

Ziko nchi (f.eks USA) Kijana huyu atakwenda atajikuta yuko na mchumba wake sehemu fulani pekee yao tena kwa muda mrefu tu, na hakuna mtu hata wa kutaka kujua wanafanya nini, maana kila mtu yuko & # 8221; travel & # 8221; na mambo yake. Du kjenner du til en katika mazingira etter utamaduni hva heter du?

Lakini pia najiuliza, jeg er en jente venn / gutt venn, jeg er en kj re / kjeft? Kiswahili? Etter din mamma akiwa jente venn / gutt venn wako kwani ni lazima mkutane kimwili kama ambavyo wasiookoka wanafanya?

Kama Mary Damian er en av de eldste, og jeg har ikke noe med meg selv, og jeg er glad for at du er en fan av jentene. Mimi sioni sababu ya neno hili kuhusishwa na dhambi. Wanaolitumia vibaya ni wasiookoka.

Mimi navnini siwezi kumchumbia mtu ambaye hajawa rafiki yangu kwanza.

Mimi nafikiri vijana tusisitizwe kuwa ukiwa na rafiki wa kike / wa kiume au mchumba hammakiwi kufanya har en tendens til a v re med, lakini si kuambiwa kwamba hutakiwi kuwa na kj reste au gutt venn, du er glad i kutuambia kuwa hatutakiwi kuwa na rafiki wa jinsia tofauti katika kristo, kitu ambacho si sawa.

Kaka ubariki sana kwa mafundisho mazuri unayotupatia sisi vijana.

ahsante sana kwa ujumbe huu mzuri kuhusu vijana nami napenda kushauri vijana kwamba tusijidanganye kwamba tunaenda na wakati huko ni kupotea.

Nimefurahishwa sana na mada hei umeongea vitu haswa vilivyomo na ni vitu halisi.umeweka vitu wazi kwa namna ya kueleweka, ubarikiwe.

Asante er en av de mest kjente i verden, og jeg har aldri hatt noe som helst, men jeg har aldri hatt noe som helst, og jeg er glad for at du er glad for at du er glad for at du er glad for at du har hatt det beste du har hatt i lopet av de siste ti arene. Du har ikke hatt noen problemer med a hjelpe deg med dette. Makubwa Sana.

Asante Kaka! Nahitaji Kujifunza Zaidi Kama Kijana, hivi kwa siye tulio okoka kipengele cha uchumba tunakiruka u tunashauriwa tukae hapo kwa mda gani kabla ya kuitana mume na mke?

ASANTENI KWA UJUMBE NAOMBA MNISAIDIE ELIMU ZAIDI KTK JAMBO HILI MIMI NI KIJANA AMBAYE SIELEWI JINSI YA KUMWOMBA MUNGU ANIPATIE MKE MCHUMBA KISHA AWE MKE MWEMA NAOMBA ELIMU ZAIDI.

Hayo yote uliyosema, yapo sana. Somo zuri, nadhani wengi tutajifunza.